Game da Mu

Game da Mu

Sichuan Guangrong Foda Actuated Fastening System Co., Ltd. mai alaƙa da Sichuan Guangrong Group, an kafa shi a watan Disamba na 2000 kuma ya ƙware a cikin samfuran lazim.Kamfanin da aka wuce da kasa da kasa ingancin tsarin takardar shaida ISO9001: 2015, kuma duka-duka yana da 4 Lines na foda lodi da 6 Lines na hadedde foda actuated kusoshi, a shekara samar da 1 biliyan guda na foda lodi, 1.5 guda biliyan drive fil, 1 biliyan guda. na kayan aikin foda, da guda biliyan 1.5 na hadedde foda actuated kusoshi.

Kamfanin na Sichuan Guangrong yana cikin birnin Guangyuan na lardin Sichuan, wanda ke da fadin fadin murabba'in murabba'in mita 160,000, yana da fadin murabba'in mita 80,000.Ƙungiyar tana da kamfanoni na 5 da ke da hannu a cikin tasoshin matsa lamba da kuma ɗaure samfurori' ƙira, samarwa, tallace-tallace da sabis, da dai sauransu. An ba da izini tare da lasisi na musamman mai lamba TS2251255-2027, wanda ya kai yawan samarwa na shekara-shekara na 450,000pcs na silinda gas na masana'antu.

Duk waɗannan samfuran ana fitar da su zuwa duniya shekaru da yawa, ciki har da Turai, Amurka, Gabas ta Tsakiya, kudu maso gabashin Asiya, Rasha, Brazil da sauran ƙasashe, waɗanda suka sami babban suna a wannan masana'antar.

Tsayawa taki tare da lokutan kimiyya da ci gaba, majagaba da haɓakawa, ƙungiyar ba ta da wani yunƙuri don gina tushen samar da sanannen duniya, tushe fitarwa da cibiyar fasaha na kayan ɗaure da sabbin kayan aikin makamashi.Ƙungiyar tana maraba da haɗin gwiwa na dogon lokaci a duniya, kuma suna gina kyakkyawan gobe tare.

baf1

Sigar mu
Mai son jama'a, neman gaskiya da bidi'a

Shugaban Makarantarmu
Babban inganci da aminci, gamsuwar abokin ciniki, ƙirƙira da haɓakawa, da haɓaka haɓakawa.

Alamar Mu
An ba da alamar "Ke" a matsayin "Shahararriyar Alamar kasuwanci ta Sichuan".

Takaddar Mu

cer

Kungiyarmu

jkl1

Alkawarinmu

▶ Ƙarfin Ƙarfi:Biyu masana'antu, kaucewa 11 samar Lines, a shekara samar da 1 biliyan guda na foda lodi, 1.5 biliyan guda na drive fil, 1 biliyan guda na foda actuated kayan aikin, 1.5 guda biliyan hadedde foda actuated kusoshi, da kuma 0.45 miliyan guda na masana'antu gas cylinders.

▶ Kwarewar Ƙwararru:Tare da ƙwarewar shekaru 20+, Mun san ƙa'idodin masana'antu na cikin gida da na duniya da kyau, samun damar ƙira da samar da samfuran ƙwararru.

Advanced Quality Control System: Samun ma'aikatan dubawa masu inganci 22, kowane sa'a 1 dubawa yana samarwa tabbatar da inganci da aikin samfuran.

Cikakken Sabis na Tallafawa: Ƙwararrun R&D da ƙungiyar tallace-tallace, ko kuna buƙatar samfuran yau da kullun ko na musamman, tallafi na fasaha da tunani, ƙungiyar za ta ba da amsa nan take da amsawa.