shafi_banner

Kayayyaki

Nitrocellulose Integrated Powder Actuated Round Fire Fighting Nails

Bayani:

Nitrocellulose hadedde foda actuated zagaye wuta fada ƙusa ne wani irin santsi sanda ƙusa tare da zagaye farantin. Haɗe-haɗen kusoshi na zagaye-wuta yawanci ana yin su ne da ƙarfe na galvanized mai zafi mai zafi wanda ke sa su yi aiki a cikin yanayin zafin jiki na dogon lokaci ba tare da lalacewa ko lalacewa ba. Kusoshi zagaye na wuta ya dace don gyara kayan aikin kashe wuta kamar maɓallan ƙararrawa na wuta da yayyafa don tabbatar da cewa kayan aikin kashe wuta suna da ƙarfi da aminci a cikin wurin don amfani da sauri a cikin yanayin gaggawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

1. Ƙarfi mai ƙarfi, ba sauƙin faɗuwa ba.
2. 2mm kauri abu, mafi m.
3. Cikakken tauri, ba sauƙin karya ba.
4. Surface zafi-tsoma galvanized, ba sauki ga tsatsa.

Haɗe-haɗen ƙusa mai kashe wuta yana da tsarin ƙira na musamman wanda ya ƙunshi farantin zagaye da ƙusoshin da aka haɗe. Wannan tsarin ya sa ƙusa wuta ya dace sosai da kwanciyar hankali a amfani. Bugu da ƙari, kayan musamman na ƙarfe mai zafin jiki kuma yana sa fil ɗin faɗar wuta yana da halayen juriya na lalata da juriya na iskar shaka, wanda za'a iya amfani dashi na dogon lokaci a cikin yanayi mai laushi ko ƙura ba tare da lalacewa ba. Bugu da ƙari, ƙusa na wuta kuma zai iya hana motsi na bazata ko girgiza kayan aiki. Bayan haka, shigarwa na wannan fastener yana da sauƙi. Kuna buƙatar kawai sanya ƙasa na ƙusa a kan ramin da aka saita na kayan wuta, kuma danna dagewa, za a shigar da ƙusa ta atomatik a cikin rami kuma a gyara shi.

Ma'aunin Samfura

1. Zagaye karfe farantin karfe, 2mm kauri, 21mm diamita, tutiya shafi ba kasa da 5μ.
Lokacin harbi C30-C40 kankare, zana iya aiki a cikin 4200-5800N
2. Ƙarfin siminti daban-daban yana rinjayar zurfin ƙusoshin bututu wanda ke haifar da bayanai daban-daban. Muna amfani da amintaccen kewayon bayanai. Yawancin lokaci, ƙarfin zane na ɗakunan ƙusa guda ɗaya don kaya ƙasa da 100kg.

Aikace-aikace

Ana amfani da matse wuta a lokuta da yawa, kamar ƙarfe mai haske, shingen gada, wutar lantarki, faɗan wuta, kayan ado na gida, kofofi da tagogi, saka idanu, talla da sauransu.

Zane Na Musamman

Tushen tushe guda biyu, mafi aminci fiye da guda ɗaya ko abin da ake kira da yawa propellant. An yi ɓangaren wutar lantarki na ƙusa na rufin da aka haɗa tare da auduga nitro da nitroglycerin ko wasu abubuwan fashewar robobi a matsayin tushen makamashinsa. An yi amfani da shi gabaɗaya don manyan manyan bindigogi da kuma cajin harbin turmi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana